Markmenn
Nafn Varin Skot á % xS Víti Varin Vi% Stl Mörk Skot% Sköpuð færi (Stoð) Víta send. TB (TB/ S.Brot) Gul 2Mín Rau
30. Ethel Gyða Bjarnasen 3 30 10.0 4.8 0/4 0.0 1 0 0 0 (0) 0 0 (0/0) 0 0 0
66. Margrét Ýr Björnsdóttir 1 9 11.1 2.2 0/2 0.0 0 0 0 0 (0) 0 0 (0/0) 0 0 0

  Útileikmenn sókn
Nafn Mörk Skot Skot% xG Víta Mörk Víta% Hraða.Uph. HraðaU% Sköpuð færi (Stoð) Víta send. Fi.V. TB (TB/S.Brot)
55. Valgerður Ýr Þorsteinsdóttir 6 8 75.0 4.4 0/0 0 0 0 1 (1) 1 0 6 (6/0)
33. Alfa Brá Hagalín 5 5 100.0 3.2 0/0 0 0 0 4 (1) 1 0 1 (1/0)
13. Sóley Ívarsdóttir 4 4 100.0 2.8 0/0 0 2 100.0 0 (0) 0 1 1 (1/0)
2. Sara Katrín Gunnarsdóttir 3 5 60.0 3.5 2/2 100.0 0 0 0 (0) 0 0 1 (1/0)
11. Embla Steindórsdóttir 3 4 75.0 3.0 0/1 0.0 0 0 4 (4) 0 1 1 (0/1)
16. Aníta Eik Jónsdóttir 2 4 50.0 1.2 0/0 0 0 0 2 (2) 0 0 0 (0/0)
8. Inga Dís Jóhannsdóttir 2 4 50.0 2.5 0/0 0 0 0 4 (2) 0 1 6 (4/2)
4. Leandra Náttsól Salvamoser 1 3 33.3 1.8 0/0 0 0 0 0 (0) 0 0 0 (0/0)
9. Amelía Laufey Gunnarsdóttir 1 1 100.0 0.8 0/0 0 1 100.0 0 (0) 0 0 0 (0/0)
10. Jóhanna Lind Jónasdóttir 0 1 0.0 0.5 0/0 0 0 0 0 (0) 0 0 0 (0/0)
2. Kristín Guðmundsdóttir 0 0 0 0.0 0/0 0 0 0 0 (0) 0 0 0 (0/0)
15. Katrín Hekla Magnúsdóttir 0 0 0 0.0 0/0 0 0 0 0 (0) 0 0 0 (0/0)
4. Margrét Guðmundsdóttir 0 0 0 0.0 0/0 0 0 0 0 (0) 0 0 0 (0/0)

  Útileikmenn vörn
Nafn Lögleg Stopp Stolinn Blokk Frk (Sókn/Vörn) Víti á Gul 2Mín Rau
33. Alfa Brá Hagalín 10 0 1 0 (0/0) 2 0 0 0
8. Inga Dís Jóhannsdóttir 5 1 1 1 (0/1) 0 0 1 0
13. Sóley Ívarsdóttir 5 0 0 0 (0/0) 3 1 1 0
16. Aníta Eik Jónsdóttir 4 1 0 0 (0/0) 1 0 0 0
55. Valgerður Ýr Þorsteinsdóttir 3 0 0 0 (0/0) 1 0 0 0
11. Embla Steindórsdóttir 3 0 0 0 (0/0) 1 0 0 0
15. Katrín Hekla Magnúsdóttir 0 0 0 0 (0/0) 0 0 0 0
9. Amelía Laufey Gunnarsdóttir 0 0 0 0 (0/0) 0 0 0 0
2. Kristín Guðmundsdóttir 0 0 0 0 (0/0) 0 0 0 0
4. Margrét Guðmundsdóttir 0 0 0 0 (0/0) 0 0 0 0
2. Sara Katrín Gunnarsdóttir 0 0 0 0 (0/0) 0 0 0 0
10. Jóhanna Lind Jónasdóttir 0 0 0 0 (0/0) 0 0 0 0
4. Leandra Náttsól Salvamoser 0 0 0 0 (0/0) 0 0 0 0

  Sendingar tölfræði
Sendingar maður Skotmaður Sendingar Stoðsendingar Nýting
11. Embla Steindórsdóttir 33. Alfa Brá Hagalín 2 2 100.0
8. Inga Dís Jóhannsdóttir 55. Valgerður Ýr Þorsteinsdóttir 1 1 100.0
55. Valgerður Ýr Þorsteinsdóttir 13. Sóley Ívarsdóttir 1 1 100.0
11. Embla Steindórsdóttir 13. Sóley Ívarsdóttir 1 1 100.0
11. Embla Steindórsdóttir 4. Leandra Náttsól Salvamoser 1 1 100.0
33. Alfa Brá Hagalín 11. Embla Steindórsdóttir 1 1 100.0
8. Inga Dís Jóhannsdóttir 13. Sóley Ívarsdóttir 1 1 100.0
16. Aníta Eik Jónsdóttir 9. Amelía Laufey Gunnarsdóttir 1 1 100.0
33. Alfa Brá Hagalín 4. Leandra Náttsól Salvamoser 2 0 0.0
33. Alfa Brá Hagalín 10. Jóhanna Lind Jónasdóttir 1 0 0.0
8. Inga Dís Jóhannsdóttir 16. Aníta Eik Jónsdóttir 2 0 0.0

  Markvarsla
Markmaður Skotmaður Varin % Varin Mörk
66. Margrét Ýr Björnsdóttir 19. Birta Lind Jóhannsdóttir 0 0.0 1
66. Margrét Ýr Björnsdóttir 3. Berglind Benediktsdóttir 1 20.0 4
66. Margrét Ýr Björnsdóttir 10. Thelma Melsted Björgvinsdóttir 0 0.0 1
66. Margrét Ýr Björnsdóttir 7. Sonja Lind Sigsteinsdóttir 0 0.0 2
30. Ethel Gyða Bjarnasen 5. Ragnheiður Ragnarsdóttir 0 0.0 3
30. Ethel Gyða Bjarnasen 19. Birta Lind Jóhannsdóttir 0 0.0 2
30. Ethel Gyða Bjarnasen 3. Berglind Benediktsdóttir 0 0.0 5
30. Ethel Gyða Bjarnasen 22. Rakel Oddný Guðmundsdóttir 0 0.0 2
30. Ethel Gyða Bjarnasen 2. Elín Klara Þorkelsdóttir 1 12.5 7
30. Ethel Gyða Bjarnasen 10. Thelma Melsted Björgvinsdóttir 0 0.0 1
30. Ethel Gyða Bjarnasen 7. Sonja Lind Sigsteinsdóttir 1 16.7 5
30. Ethel Gyða Bjarnasen 9. Natasja Hammer 1 33.3 2